Barua Pepe
Mrejesho
Mrejesho1
Maswali
ENGLISH
KISWAHILI
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Wizara ya Kilimo
Shirika la Ukaguzi na Usimamizi wa Vyama vya Ushirika
(COASCO)
Menu
Mwanzo
Kuhusu Sisi
Historia ya COASCO
Dira na Dhima
Misingi Mikuu
Majukumu yetu
Mamlaka ya Taasisi
Utawala
Muundo wa Taasisi
Bodi ya Wakurugenzi
Menejimenti
Machapisho
Sheria
Kanuni
Sera
Ripoti
Fomu
Jarida
Huduma Zetu
Kituo Cha Habari
Maktaba ya Picha
Maktaba ya video
Hotuba
Taarifa kwa umma
Ofisi za Kanda
Wasiliana nasi
Home
Machapisho
Sera na Miongozo
Sera na Miongozo
30 Aug, 2026
MWONGOZO WA WADAU WA KUWASILISHA MREJESHO KWA COASCO
16 Jul, 2026
МКАТАBA WA HUDUMA KWA MTEJA
03 Sep, 2024
Sera na mwongozo wa Coasco wa Utoaji wa Taarifa
Habari
20 Oct 2026 |
news
COASCO YAISISITIZA MDD SACCOS KUIMARISHA UTAWALA BORA NA USI...
03 Oct 2026 |
news
WATUMISHI COASCO TANGA WAASWA KUFANYA KAZI KWA BIDII NA UADI...
Matangazo
MWALIKO WA MAFUNZO YA KITAALAM KWA VIONGOZI NA WAT...
30 Aug, 2026
MWALIKO WA MAFUNZO KWA WATENDAJI NA VIONGOZI WA VY...
03 Apr, 2025