Barua Pepe
Mrejesho
Mrejesho1
Maswali
ENGLISH
KISWAHILI
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Wizara ya Kilimo
Shirika la Ukaguzi na Usimamizi wa Vyama vya Ushirika
(COASCO)
Menu
Mwanzo
Kuhusu Sisi
Historia ya COASCO
Dira na Dhima
Misingi Mikuu
Majukumu yetu
Mamlaka ya Taasisi
Utawala
Muundo wa Taasisi
Bodi ya Wakurugenzi
Menejimenti
Machapisho
Sheria
Kanuni
Sera
Ripoti
Fomu
Jarida
Huduma Zetu
Kituo Cha Habari
Maktaba ya Picha
Maktaba ya video
Hotuba
Taarifa kwa umma
Ofisi za Kanda
Wasiliana nasi
Home
Matangazo
Matangazo
30 Aug, 2026
MWALIKO WA MAFUNZO YA KITAALAM KWA VIONGOZI NA WATENDAJI WA...
03 Apr, 2025
Mualiko wa mafunzo Vyama vya Ushirika Tanzania bara
Habari
23 Sep 2026 |
news
COASCO YAWANOA VIONGOZI, WATENDAJI WA VYAMA VYA USHIRIKA KUI...
23 Sep 2026 |
news
CPA MURO: UBORA NA MATOKEO YA UKAGUZI NI KIPAUMBELE CHA COAS...
Matangazo
MWALIKO WA MAFUNZO YA KITAALAM KWA VIONGOZI NA WAT...
30 Aug, 2026
Mualiko wa mafunzo Vyama vya Ushirika Tanzania bar...
03 Apr, 2025